अ.क्र. |
खेळाडूचे संपुर्ण नांव |
खेळ |
वयोगट |
शाळा/महाविद्यालयाचे नाव |
राष्ट्रीय स्तरावरील कामगिरी |
वर्ष |
शिष्यवृत्तीची रक्कम |
1 |
दिपाली गोपाल देवकर |
वेटलिफ्टींग |
१७ वर्ष मुली |
जिवन विकास विद्यालय, दुधलगांव |
सहभाग |
2011-12 |
३००० |
2 |
नेहा रविंद्रसिंग परदेशी |
वेटलिप्टींग |
१९वर्ष मुली |
लि.भो. चांडक विद्यालय, मलकापुर |
सहभाग |
2011-12 |
३००० |
3 |
स्वाती भिमराव पवनाकर |
थ्रोबॉल |
१७ वर्ष मुली |
अमर विद्यालय, अमडापुर ता चिखली |
सहभाग |
2011-12 |
३००० |
4 |
स्नेहल हरिशचंद्र इनफले |
सिकई मार्शल आर्ट |
१७ वर्ष मुली |
राजमाता जिजाऊ मुलींची सैनिकी शाळा, चांधई |
सहभाग |
2011-12 |
३००० |
5 |
अक्षय सदाशिव खानझोडे |
हॉकी |
१७ वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर, बुलडाणा |
सहभाग |
2011-12 |
३००० |
6 |
दिपक भरत शिंदे |
हॉकी |
१७ वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर, बुलडाणा |
सहभाग |
2011-12 |
३००० |
7 |
किरण अंबादास सोनवणे |
फुटबॉल |
19 वर्ष मुली |
प्रबोधन कनिष्ठ महाविद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2011-12 |
३००० |
8 |
प्रिती मनोज खरे |
फुटबॉल |
१९वर्ष मुली |
प्रबोधन कनिष्ठ महाविद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2011-12 |
३००० |
9 |
पुजा प्रकाश मोरे |
फुटबॉल |
१९ वर्ष मुली |
प्रबोधन कनिष्ठ महाविद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2011-12 |
३००० |
10 |
श्वेता युवराज बोर्डे |
फुटबॉल |
१4 वर्ष मुली |
प्रबोधन कनिष्ठ महाविद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2011-12 |
३००० |
11 |
निकीता प्रमोद जाधव |
फुटबॉल |
१4 वर्ष मुली |
प्रबोधन कनिष्ठ महाविद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2011-12 |
३००० |
12 |
रोहिणी अनिल मोरे |
क्रिकेट |
१9 वर्ष मुली |
नुतन विद्यालय मलकापुर |
प्रथम |
2011-12 |
९००० |
13 |
निकिता चंद्रकांत साळुंखे |
क्रिकेट |
19 वर्ष मुली |
लि.भो. चांडक विद्यालय, मलकापुर |
प्रथम |
2011-12 |
९००० |
14 |
योगेश गजानन नरवाडे |
क्रिकेट |
14 वर्ष मुले |
भारत विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2011-12 |
३००० |
15 |
योगेश प्रकाश हिवाळे |
क्रिकेट |
14 वर्ष मुले |
भारत विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2011-12 |
३००० |
16 |
निकीता चंद्रकांत साळुंखे |
क्रिकेट |
19 वर्ष मुली |
लि.भो. चांडक विद्यालय, मलकापुर |
तृतीय |
2011-13 |
५४०० |
17 |
अक्षय सदाशिव खानझोडे |
रोलबॉल |
१7 वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर, बुलडाणा |
प्रथम |
2011-13 |
९००० |
18 |
योगेश विठ्ठल तायडे |
रोलबॉल |
१7 वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर, बुलडाणा |
प्रथम |
2011-13 |
९००० |
19 |
इम्रान रशीद अली खान |
बॉक्सींग |
१९ वर्ष मुले |
अंजुमन कनिष्ठ महाविद्यालय, खामगांव |
व्दितीय |
2011-13 |
७२०० |
20 |
श्वेता युवराज बोराडे |
फुटबॉल |
17 वर्ष मुली |
प्रबोधन विद्यालय बुलडाणा |
सहभाग |
2011-13 |
३००० |
21 |
निकिता प्रमोद जाधव |
फुटबॉल |
17 वर्ष मुली |
प्रबोधन विद्यालय बुलडाणा |
सहभाग |
2011-13 |
३००० |
22 |
विशाल विजय खोंदिल |
क्रिकेट |
१९ वर्ष मुले |
चु.शि. कोठारी कन्या महाविद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2011-13 |
३००० |
23 |
अक्षय प्रदिप उदेकर |
वेटलिफ्टींग |
१७ वर्ष मुले |
लि.भो. चांडक विद्यालय, मलकापुर |
तृतीय |
2011-13 |
५४०० |
24 |
पवनकुमार सुरेश भगत |
क्रिकेट |
१४ वर्ष मुले |
राणा लकी सानंदा हायस्कुल, खामगांव |
सहभाग |
2011-13 |
३००० |
25 |
विघ्नेश दिलीप देशमुख |
क्रिकेट |
१४ वर्ष मुले |
राणा लकी सानंदा हायस्कुल, खामगांव |
सहभाग |
2011-13 |
३००० |
26 |
शुभम दिलीप सागडे |
बॉलबॅडमिंटन |
१९ वर्ष मुले |
नुतन विद्यालय, मलकापुर |
सहभाग |
2011-13 |
३००० |
27 |
अक्षय प्रदिप उदेकर |
वेटलिफ्टींग |
ग्रामीण |
लि.भो. चांडक विद्यालय, मलकापुर |
व्दितीय |
2011-13 |
7000 |
28 |
संजीवनी रघुनाथ जाधव |
खो खो |
ग्रामीण |
जानकीदेवी माध्यमिक विद्यालय, देऊळगांव धनगर |
सहभाग |
2011-13 |
३००० |
29 |
अभिषेक गजानन पालकर |
क्रिकेट |
14 वर्ष मुले |
भारत विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2013-14 |
3750 |
30 |
ऋषिकेश अनिल जाधव |
क्रिकेट |
14 वर्ष मुले |
भारत विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2013-14 |
3750 |
31 |
रोहणी अनिल मोरे |
क्रिकेट |
19 वर्ष मुली |
लि.भो. चांडक विद्यालय, मलकापुर |
सहभाग |
2013-14 |
3750 |
32 |
श्रीकांत बबन देशमुख |
हॉकी |
17 वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर, बुलडाणा |
सहभाग |
2013-14 |
3750 |
33 |
अक्षय मोहनलाल परदेशी |
कबड्डी |
14 वर्ष मुले |
श्री अ.खि. नॅशनल हायस्कुल, खामगांव |
सहभाग |
2013-14 |
3750 |
34 |
मंगेश श्रीकृष्ण जुंबळे |
बेसबॉल |
19 वर्ष मुले |
जनता कला वाणिज्य महाविद्यालय, मलकापुर |
व्दितीय |
2013-14 |
8950 |
35 |
अरबाज अनिस मोहम्मद |
मैदानी |
17 वर्ष मुले |
महात्मा फुले विद्यालय, शेगांव |
सहभाग |
2013-14 |
3750 |
36 |
राशिका अनिल हस्तक |
वेटलिफ्टींग |
19 वर्ष मुली |
लि.भो. चांडक विद्यालय, मलकापुर |
सहभाग |
2013-14 |
3750 |
37 |
दिपाली गोपाल देवकर |
वेटलिफ्टींग |
19 वर्ष मुली |
लि.भो. चांडक विद्यालय, मलकापुर |
सहभाग |
2013-14 |
3750 |
38 |
शितल संजय बोडखे |
टेनिसबॉल क्रिकेट |
19 वर्ष मुली |
श्री अ.खि. नॅशनल हायस्कुल, खामगांव |
सहभाग |
2013-14 |
3750 |
39 |
मिनल संजय बोडखे |
टेनिसबॉल क्रिकेट |
19 वर्ष मुली |
श्री अ.खि. नॅशनल हायस्कुल, खामगांव |
सहभाग |
2013-14 |
3750 |
40 |
प्रसाद ज्ञानेश्वर पांडे |
क्रिकेट |
19 वर्ष मुले |
भारत कनिष्ठ महाविद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2013-14 |
3750 |
41 |
सुनिता संजय काकफळे |
डॉजबॉल |
19 वर्ष मुली |
श्री शिवाजी विज्ञान व कला क.महा. चिखली |
प्रथम |
2013-14 |
11250 |
42 |
विद्या शेषराव भुसारी |
डॉजबॉल |
19 वर्ष मुली |
श्री शिवाजी विज्ञान व कला क.महा. चिखली |
प्रथम |
2013-14 |
11250 |
43 |
यशोदा सुभाष कुदळे |
डॉजबॉल |
19 वर्ष मुली |
श्री शिवाजी विज्ञान व कला क.महा. चिखली |
प्रथम |
2013-14 |
11250 |
44 |
पलाश नरेश गोयनका |
रोलबॉल |
17 वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर, बुलडाणा |
व्दितीय |
2013-14 |
8950 |
45 |
योगेश विठ्ठल तायडे |
रोलबॉल |
19 वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर, बुलडाणा |
प्रथम |
2013-14 |
11250 |
46 |
योगेश मंजु पवार |
योगा |
14 वर्ष मुले |
सुर्योदय पारधी समाज आदिवासी आश्रम शाळा, खामगांव |
सहभाग |
2013-14 |
3750 |
47 |
सुशांत रुपाजी खराटे |
रस्सीखेच |
19 वर्ष मुले |
स्व. बबनराव देशपांडे विद्यालय, मोताळा |
तृतीय |
2013-14 |
6750 |
48 |
वैष्णवी राजेंद्र सुसर |
फुटबॉल |
19 वर्ष मुली |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2013-14 |
3750 |
49 |
निकीता प्रमोद जाधव |
फुटबॉल |
19 वर्ष मुली |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2013-14 |
3750 |
50 |
श्वेता युवराज बोर्डे |
फुटबॉल |
19 वर्ष मुली |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2013-14 |
3750 |
51 |
गणेश रतन कतोरे |
बेसबॉल |
17 वर्ष मुले |
राजीव गांधी मिलीटरी स्कुल, बुलडाणा |
प्रथम |
2013-14 |
11250 |
52 |
सायली राजेंद्र सिरसाठ |
फुटबॉल |
14 वर्ष मुली |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2013-14 |
3750 |
53 |
सचिन उत्तम राठोड |
कबड्डी |
ग्रामीण |
प्रा. एन. डी. पाटील माध्यमिक विद्यालय, हिवरा खुर्द |
प्रथम |
2013-14 |
11250 |
54 |
विवेक संजय जाधव |
बॉलबॅडमिंटन |
19 वर्ष मुले |
म्युन्सिपल ज्युनियर कॉलेज, मलकापुर |
सहभाग |
2014-15 |
3750 |
55 |
ममता वासुदेव बोराडे |
बॉलबॅडमिंटन |
१9 वर्ष मुली |
लि.भो. चांडक विद्यालय, मलकापुर |
सहभाग |
2014-15 |
३७५० |
56 |
योगेश विठ्ठल तायडे |
रोलबॉल |
१९ वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर व ज्युनियर कॉलेज, बुलडाणा |
सहभाग |
2014-15 |
३७५० |
57 |
हर्ष दिपक गोयनका |
रोलबॉल |
१९ वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर व ज्युनियर कॉलेज, बुलडाणा |
सहभाग |
2014-15 |
३७५० |
58 |
मिनल संजय बोडखे |
क्रिकेट |
१९ वर्ष मुली |
एस. एस. डी. व्ही. ज्ञानपीठ, खामगांव |
सहभाग |
2014-15 |
३७५० |
59 |
नेहा रंगराजन |
क्रिकेट |
१९ वर्ष मुली |
एस. एस. डी. व्ही. ज्ञानपीठ, खामगांव |
सहभाग |
2014-15 |
३७५० |
60 |
योगेश प्रकाश हिवाळे |
क्रिकेट |
19 वर्ष मुले |
भारत ज्युनियर कॉलेज, बुलडाणा |
सहभाग |
2014-15 |
3750 |
61 |
अवंतिका बाळकृष्ण महानकर |
फुटबॉल |
14 वर्ष मुले |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2014-15 |
3750 |
62 |
वैष्णवी हेमंत गायकवाड |
धनुर्विद्या |
17 वर्ष मुली |
भारत विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2014-15 |
3750 |
63 |
सायली राजेंद्र सिरसाठ |
फुटबॉल |
17 वर्ष मुली |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
तृतीय |
2015-16 |
6750 |
64 |
राहुल दिपक इंगळे |
हॅण्डबॉल |
19 वर्ष मुले |
भास्करराव शिंगणे हाय. व क.महा. चांधई |
सहभाग |
2015-16 |
3750 |
65 |
संघरक्षा यशवंत वाकाडे |
डॉजबॉल |
19 वर्ष मुली |
डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर विद्यालय, सवणा |
तृतीय |
2015-16 |
6750 |
66 |
अश्विनी संतोष मेतकर |
डॉजबॉल |
19 वर्ष मुली |
डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर विद्यालय, सवणा |
तृतीय |
2015-16 |
6750 |
67 |
मृणाली गजानन वावगे |
कबड्डी |
17 वर्ष मुली |
कृषी विद्यालय, शेंबा |
सहभाग |
2015-16 |
3750 |
68 |
अविनाश संदिप आगळे |
बॉलबॅडमिंटन |
१९ वर्ष मुले |
जनता कला वाणिज्य महाविद्यालय, मलकापुर |
सहभाग |
2015-16 |
३७५० |
69 |
ममता वासुदेव बोराडे |
बॉलबॅडमिंटन |
१९ वर्ष मुली |
लि.भो. चांडक महाविद्यालय, मलकापुर |
सहभाग |
2015-16 |
३७५० |
70 |
गोपाल जगाराव देशमुख |
शुटिंगबॉल |
१९ वर्ष मुले |
कै.बी.एस. आर्टस् प्रो.एन.सी. सायन्स ॲण्ड ए.जी. कॉमर्स ज्युनियर कॉलेज, साखरखेर्डा |
प्रथम |
2015-16 |
११२५० |
71 |
फुरकान जलील हिप्परगी |
शुटिंगबॉल |
१९ वर्ष मुले |
कै.बी.एस. आर्टस् प्रो.एन.सी. सायन्स ॲण्ड ए.जी. कॉमर्स ज्युनियर कॉलेज, साखरखेर्डा |
प्रथम |
2015-16 |
११२५० |
72 |
कल्याणी शेषराव माळोदे |
शुटिंगबॉल |
१९ वर्ष मुली |
अमर ज्युनियर कॉलेज, अमडापुर |
प्रथम |
2015-16 |
११२५० |
73 |
ज्योती रामदास सपकाळ |
शुटिंगबॉल |
१९ वर्ष मुली |
अमर ज्युनियर कॉलेज, अमडापुर |
प्रथम |
2015-16 |
११२५० |
74 |
स्वाती प्रकाश डोंगरदिवे |
शुटिंगबॉल |
१९ वर्ष मुली |
अमर ज्युनियर कॉलेज, अमडापुर |
प्रथम |
2015-16 |
११२५० |
75 |
आकाश संजय पाटील |
हॉकी |
१७ वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर, बुलडाणा |
सहभाग |
2015-16 |
३७५० |
76 |
अभिराज पंजाबराव पाटील |
क्रिकेट |
१९ वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर व ज्यु. सायन्स कॉलेज, बुलडाणा |
सहभाग |
2015-16 |
३७५० |
77 |
शेख मोहम्मद शेख फिरोज |
फुटबॉल |
१४ वर्ष मुले |
उर्दु हायस्कुल, बुलडाणा |
सहभाग |
2015-16 |
३७५० |
78 |
हितेश सुनिल बर्वे |
फुटबॉल |
१९ वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर, बुलडाणा |
सहभाग |
2015-16 |
३७५० |
79 |
किरण अनिल ढोण |
क्रिकेट |
१९ वर्ष मुले |
श्री. अ.खि. नॅशनल हायस्कुल, खामगांव |
सहभाग |
2015-16 |
३७५० |
80 |
पवन ताराचंद जाधव |
रस्सीखेच |
१९ वर्ष मुले |
स्व. बबनराव देशपांडे विद्यालय, मोताळा |
सहभाग |
2015-16 |
३७५० |
81 |
गौरव शिवदास सपकाळ |
रस्सीखेच |
१७ वर्ष मुले |
स्व. बबनराव देशपांडे विद्यालय, मोताळा |
तृतीय |
2015-16 |
६७५० |
82 |
वैष्णवी परमेश्वर काटकर |
रस्सीखेच |
१७ वर्ष मुली |
श्री. शिवाजी उच्च माध्यमिक विद्यालय, चिखली |
सहभाग |
2015-16 |
३७५० |
83 |
प्रणाली प्रकाश करंडे |
तलवारबाजी |
१७ वर्ष मुली |
अनुराधा इंग्लीश मिडियम स्कुल, चिखली |
सहभाग |
2015-16 |
३७५० |
84 |
किरण सुरेश तायडे |
रस्सीखेच |
१७ वर्ष मुली |
श्री. शिवाजी उच्च माध्यमिक विद्यालय, चिखली |
सहभाग |
2015-16 |
३७५० |
85 |
अमोल अंबादास पवार |
मैदानी |
ग्रामीण |
सावित्रीबाई विद्यालय, भालगांव |
सहभाग |
2015-16 |
11250 |
86 |
अभिजीत गजानन राठोड |
मैदानी |
ग्रामीण |
भारत विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2015-16 |
3750 |
87 |
दिक्षा आनंदा सावळे |
वेटलिफ्टींग |
ग्रामीण |
ध.शि.स. हायस्कुल, धरणगांव |
सहभाग |
2015-16 |
3750 |
88 |
तन्मय रोशन महाजन |
सॉफ्टबॉल |
17 वर्ष मुले |
स्कुल ऑफ स्कॉलर्स, मलकापुर |
व्दितीय |
2016-17 |
8950 |
89 |
आदित्य संजय देवल |
क्रिकेट |
17 वर्ष मुले |
भारत विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
90 |
प्रणाली प्रकाश करंडे |
तलवारबाजी |
17 वर्ष मुली |
अनुराधा इंग्लीश मिडीयम स्कुल, चिखली |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
91 |
राहुल राजेश पळसकर |
बॉलबॅडमिंटन |
19 वर्ष मुले |
जनता कला वाणिज्य महाविद्यालय, मलकापुर |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
92 |
श्रध्दा राजेश शिंदे |
बॉलबॅडमिंटन |
19 वर्ष मुली |
लि.भो. चांडक कनिष्ठ महाविद्यालय, मलकापुर |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
93 |
गोपाळ जगाराव देशमुख |
शुटींगबॉल |
19 वर्ष मुले |
कै.बी.एस. आर्टस् प्रो.एन.सी. सायन्स ॲण्ड ए.जी. कॉमर्स ज्युनियर कॉलेज, साखरखेर्डा |
प्रथम |
2016-17 |
11250 |
94 |
कल्याणी शेषराव माळोदे |
शुटींगबॉल |
19 वर्ष मुली |
अमर विद्यालय, अमडापुर |
प्रथम |
2016-17 |
11250 |
95 |
शारदा यादव शिंदे |
शुटींगबॉल |
19 वर्ष मुली |
अमर विद्यालय, अमडापुर |
प्रथम |
2016-17 |
11250 |
96 |
शुभम अनंत पाटील |
क्रिकेट |
19 वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर, बुलडाणा |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
97 |
मिनल संजय बोडखे |
क्रिकेट |
19 वर्ष मुली |
श्री अ.खि. नॅशनल हाय. व ज्यु. कॉलेज, खामगांव |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
98 |
रोहित गजानन पवार |
टेनिबॉल क्रिकेट |
17 वर्ष मुले |
भारत विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
99 |
शिवांश सुधाकर दळवी |
धनुर्विद्या |
17 वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर, बुलडाणा |
तृतीय |
2016-17 |
6750 |
100 |
आदिती चंद्रकांत जोशी |
फुटबॉल |
14 वर्ष मुली |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
101 |
शिवम नारायण ढगे |
क्रिकेट |
14 वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर, बुलडाणा |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
102 |
अभिषेक गजानन पालकर |
क्रिकेट |
17 वर्ष मुले |
भारत विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
103 |
प्रतिक राजु काकडे |
क्रिकेट |
17 वर्ष मुले |
भारत विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
104 |
शशांक उमेश अग्रवाल |
क्रिकेट |
17 वर्ष मुले |
भारत विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
105 |
ऋषिकेश अनिल जाधव |
क्रिकेट |
17 वर्ष मुले |
भारत विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
106 |
ऐश्वर्या श्रीकृष्ण भोंडे |
फुटबॉल |
14 वर्ष मुली |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
107 |
ऐश्वर्या संदीप उबरहंडे |
फुटबॉल |
14 वर्ष मुली |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
108 |
मुस्तफा फिरोज शेख |
फुटबॉल |
14 वर्ष मुले |
उर्दु हायस्कुल, बुलडाणा |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
109 |
शुभम कैलास राठोड |
5000 मी. |
19 वर्ष मुले |
श्री शिवशंकर ज्यु. कॉलेज, भरोसा |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
110 |
अविष्कार अमोल जाधव |
क्रिकेट |
14 वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर, बुलडाणा |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
111 |
प्रणव प्रल्हाद काठोके |
हॅण्डबॉल |
19 वर्ष मुले |
राजर्षी शाहु कनिष्ठ महाविद्यालय, धाड |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
112 |
गौरव शिवदास सपकाळ |
रस्सीखेच |
19 वर्ष मुले |
स्व. बबनराव देशपांडे ज्यु. कॉलेज, मोताळा |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
113 |
माधुरी संजय परिहार |
रस्सीखेच |
19 वर्ष मुली |
श्री शिवाजी ज्यु. कॉलेज, शेलसुर |
तृतीय |
2016-17 |
6750 |
114 |
माया अरुण भिसे |
रस्सीखेच |
19 वर्ष मुली |
श्री शिवाजी ज्यु. कॉलेज, शेलसुर |
तृतीय |
2016-17 |
6750 |
115 |
वैभव मच्छींद्र माने |
रोलर हॉकी |
19 वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर, बुलडाणा |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
116 |
गौरी रवि अंबुसकर |
सिकई मार्शल आर्ट |
14 वर्ष मुली |
एडेड हायस्कुल, बुलडाणा |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
117 |
अक्षय मारोती महाजन |
बॉलबॅडमिंटन |
14 वर्ष मुले |
लि.भो. चांडक विद्यालय, मलकापुर |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
118 |
प्रेम विजय पवार |
हॅण्डबॉल |
14 वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर, बुलडाणा |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
119 |
स्नेहल साहेबराव पवार |
हॅण्डबॉल |
17 वर्ष मुली |
शारदा ज्ञानपीठ, बुलडाणा |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
120 |
साहिल विजयराव जोगी |
हॅण्डबॉल |
17 वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर, बुलडाणा |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
121 |
शर्मी योगेश गोलाईत |
धनुर्विद्या |
14 वर्ष मुली |
सेंट जोसेफ इंग्लीश स्कुल, बुलडाणा |
प्रथम |
2016-17 |
11250 |
122 |
शिवम बबनराव देशमुख |
हॉकी |
14 वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर, बुलडाणा |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
123 |
प्रियेश सुनिल देशमुख |
बॉलबॅडमिंटन |
17 वर्ष मुले |
लि.भो. चांडक विद्या. व ज्यु. कॉलेज, मलकापुर |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
124 |
मुक्ता बाबुराव डोसे |
टेनिक्वाईट |
19 वर्ष मुली |
राष्ट्रपिता महात्मा गांधी न.प. ज्यु. कॉलेज, शेगांव |
सहभाग |
2016-17 |
3750 |
125 |
संघरक्षा यशवंत वाकाडे |
डॉजबॉल |
19 वर्ष मुली |
डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर विद्यालय, सवणा |
व्दितीय उर्वरित |
2016-17 |
2200 |
126 |
अश्विनी संतोष मेतकर |
डॉजबॉल |
19 वर्ष मुली |
डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर विद्यालय, सवणा |
व्दितीय उर्वरित |
2016-17 |
2200 |
127 |
भुषण माधव मंडळकर |
रोलबॉल |
19 वर्ष मुले |
तक्षशिला ज्युनियर कॉलेज, चिखली |
प्रथम |
2017-18 |
11250 |
128 |
ओम मंगल अहिर |
कबड्डी |
14 वर्ष मुले |
श्री अ.खि. नॅशनल हायस्कुल, खामगांव |
सहभाग |
2017-18 |
3750 |
129 |
ईश्वरी गजानन उपलेंचवार |
रोलबॉल |
14 वर्ष मुली |
सहकार विद्या मंदीर, बुलडाणा |
प्रथम |
2017-18 |
11250 |
130 |
दिक्षा सावळे |
वेटलिफ्टींग |
19 वर्ष मुली |
ध.शि.स. ज्युनियर कॉलेज, धरणगांव |
सहभाग |
2017-18 |
3750 |
131 |
अपर्णा अनिल पालकर |
फुटबॉल |
17 वर्ष मुली |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2017-18 |
3750 |
132 |
निकीता रमेश काकडे |
फुटबॉल |
17 वर्ष मुली |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2017-18 |
3750 |
133 |
आशा संतोष देवकर |
क्रिकेट |
19 वर्ष मुली |
राजमाता जिजाऊ मुलींची सैनिकी शाळा, चांधई |
तृतीय |
2017-18 |
6750 |
134 |
अनिकेत भरतसिंग परिहार |
क्रिकेट |
19 वर्ष मुले |
भारत विद्यालय व कनिष्ठ महाविद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2017-18 |
3750 |
135 |
पुष्कर उदय देशपांडे |
क्रिकेट |
19 वर्ष मुले |
भारत विद्यालय व कनिष्ठ महाविद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2017-18 |
3750 |
136 |
विघ्नेश दिलीप देशमुख |
क्रिकेट |
19 वर्ष मुले |
भारत विद्यालय व कनिष्ठ महाविद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2017-18 |
3750 |
137 |
श्रीराज राजेश राजुरकर |
धनुर्विद्या |
17 वर्ष मुले |
जिल्हा परिषद हायस्कुल, देऊळघाट |
व्दितीय |
2017-18 |
8950 |
138 |
प्रथमेश समाधान जवकार |
धनुर्विद्या |
17 वर्ष मुले |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
व्दितीय |
2017-18 |
8950 |
139 |
प्रथमेश समाधान जवकार |
धनुर्विद्या |
17 वर्ष मुले |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
प्रथम |
2017-18 |
11250 |
140 |
प्रथमेश समाधान जवकार |
धनुर्विद्या |
17 वर्ष मुले |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
प्रथम |
2017-18 |
11250 |
141 |
शिवांश सुधाकर दळवी |
धनुर्विद्या |
17 वर्ष मुले |
राजर्षी शाहु ज्युनियर कॉलेज, धाड ता.जि. बुलडाणा |
व्दितीय |
2017-18 |
8950 |
142 |
अश्विनी संतोष मेतकर |
डॉजबॉल |
19 वर्ष मुली |
श्री शिवाजी विज्ञान व कला महाविद्यालय, चिखली |
व्दितीय |
2017-18 |
8950 |
143 |
संघरक्षा यशवंत वाकोडे |
डॉजबॉल |
19 वर्ष मुली |
श्री शिवाजी विज्ञान व कला महाविद्यालय, चिखली |
व्दितीय |
2017-18 |
8950 |
144 |
स्नेहल शिवाजी किलबीले |
फुटबॉल |
14 वर्ष मुली |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2017-18 |
3750 |
145 |
पुजा भावलाल शिंगणे |
फुटबॉल |
14 वर्ष मुली |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2017-18 |
3750 |
146 |
प्रिती दिपक सावळे |
फुटबॉल |
14 वर्ष मुली |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2017-18 |
3750 |
147 |
प्रणव प्रल्हाद काठोके |
हॅण्डबॉल |
19 वर्ष मुले |
राजर्षी शाहु कनिष्ठ महाविद्यालय, धाड |
सहभाग |
2017-18 |
3750 |
148 |
रोहित जनार्दन राऊत |
बेसबॉल |
19 वर्ष मुले |
एस.एस.एम.पी. विद्यालय, मलकापुर |
व्दितीय |
2017-18 |
8950 |
149 |
श्लोक संचेती |
क्रिकेट |
14 वर्ष मुले |
स्कुल ऑफ स्कॉलर्स, मलकापुर |
सहभाग |
2017-18 |
3750 |
150 |
अग्नीवेश शैलेश वाघ |
धनुर्विद्या |
14 वर्ष मुले |
सेंट जोसेफ हायस्कुल, बुलडाणा |
व्दितीय |
2017-18 |
8950 |
151 |
आदित्य राधेश्याम वैष्णव |
हॅण्डबॉल |
17 वर्ष मुले |
शारदा ज्ञानपीठ, बुलडाणा |
सहभाग |
2017-18 |
3750 |
152 |
प्रणाली प्रकाश करंडे |
तलवारबाजी |
19 वर्ष मुली |
राजर्षी शाहु कनिष्ठ महाविद्यालय, म्हसला |
तृतीय |
2017-18 |
6750 |
153 |
वैष्णवी दत्तात्रय वायाळ |
तलवारबाजी |
19 वर्ष मुली |
कै. विजय मखमले क. महा. मलकापुर पांग्रा |
तृतीय |
2017-18 |
6750 |
154 |
तन्मय रोशन महाजन |
सॉफ्टबॉल |
17 वर्ष मुले |
स्कुल ऑफ स्कॉलर्स, मलकापुर |
तृतीय |
2017-18 |
6750 |
155 |
यश मनोज उगले |
धनुर्विद्या |
14 वर्ष मुले |
शारदा ज्ञानपीठ, बुलडाणा |
सहभाग |
2018-19 |
3750 |
156 |
मिरानखान खलिलखान पठाण |
क्रिकेट |
14 वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर, बुलडाणा |
सहभाग |
2018-19 |
3750 |
157 |
शिवांश सुधाकर दळवी |
धनुर्विद्या |
19 वर्ष मुले |
राजर्षी शाहू कनिष्ठ महाविद्यालय, धाड |
व्दितीय |
2018-19 |
8950 |
158 |
प्रत्यानीत पद्माकर देशमुख |
धनुर्विद्या |
19 वर्ष मुले |
राजर्षी शाहू कनिष्ठ महाविद्यालय, धाड |
प्रथम |
2018-19 |
11250 |
159 |
प्रत्यानीत पद्माकर देशमुख |
धनुर्विद्या |
19 वर्ष मुले |
राजर्षी शाहू कनिष्ठ महाविद्यालय, धाड |
तृतीय |
2018-19 |
6750 |
160 |
गौरी किशोर आरदवाड |
तलवारबाजी |
14 वर्ष मुली |
भारत भारती कॉन्व्हेंट, स्कुल |
व्दितीय |
2018-19 |
8950 |
161 |
गौरी मंगलसिंग सोलंके |
तलवारबाजी |
14 वर्ष मुली |
लि.भो. चांडक विद्यालय, मलकापुर |
व्दितीय |
2018-19 |
8950 |
162 |
गौरी मंगलसिंग सोलंके |
तलवारबाजी |
14 वर्ष मुली |
लि.भो. चांडक विद्यालय, मलकापुर |
तृतीय |
2018-19 |
6750 |
163 |
ओम शैलेद्रसिंग राजपुत |
क्रिकेट |
17 वर्ष मुले |
नुतन विद्यालय, मलकापुर |
सहभाग |
2018-19 |
3750 |
164 |
रोहित प्रल्हाद भांबळे |
हॅण्डबॉल |
19 वर्ष मुले |
राजर्षी शाहू कनिष्ठ महाविद्यालय, धाड |
सहभाग |
2018-19 |
3750 |
165 |
सौरभ अनंत दिवाने |
बॉलबॅडमिंटन |
14 वर्ष मुले |
लि.भो. चांडक विद्यालय, मलकापुर |
तृतीय |
2018-19 |
6750 |
166 |
प्रियेश सुनिल देशमुख |
बॉलबॅडमिंटन |
19 वर्ष मुले |
लि.भो. चांडक विद्यालय, मलकापुर |
सहभाग |
2018-19 |
3750 |
167 |
ऐश्वर्या श्रीकृष्ण भोंडे |
फुटबॉल |
19 वर्ष मुली |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2018-19 |
3750 |
168 |
विजय संतोष क्षिरसागर |
हॉकी |
17 वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर, बुलडाणा |
सहभाग |
2018-19 |
३७५० |
169 |
श्रीराज राजेश राजुरकर |
धनुर्विद्या |
17 वर्ष मुले |
जिल्हा परिषद हायस्कुल, देऊळघाट |
प्रथम |
2018-19 |
11250 |
170 |
प्रथमेश समाधान जवकार |
धनुर्विद्या |
17 वर्ष मुले |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
व्दितीय |
2018-19 |
8950 |
171 |
प्रथमेश समाधान जवकार |
धनुर्विद्या |
17 वर्ष मुले |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
व्दितीय |
2018-19 |
8950 |
172 |
प्रथमेश समाधान जवकार |
धनुर्विद्या |
17 वर्ष मुले |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
प्रथम |
2018-19 |
11250 |
173 |
ईश्वरी गजानन उपलेंचवार |
रोलबॉल |
17 वर्ष मुली |
सहकार विद्या मंदीर, बुलडाणा |
प्रथम |
2018-19 |
11250 |
174 |
जयश्री कैलास शेटे |
किकबॉक्सींग |
17 वर्ष मुली |
श्री गजानन महाराज इंग्लीश स्कुल, शेगांव |
प्रथम |
2018-19 |
11250 |
175 |
तृषा राजु टारपे |
हॅण्डबॉल |
17 वर्ष मुली |
शारदा ज्ञानपीठ, बुलडाणा |
सहभाग |
2018-19 |
३७५० |
176 |
आदेश संतोष खेडेकर |
कबड्डी |
14 वर्ष मुले |
श्री अ. खि. नॅशनल हायस्कुल, खामगांव |
सहभाग |
2018-19 |
३७५० |
177 |
वैष्णवी विनायक सोनुने |
फुटबॉल |
14 वर्ष मुली |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
तृतीय |
2018-19 |
6750 |
178 |
प्रिती दिपक सावळे | फुटबॉल |
14 वर्ष मुली |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
तृतीय |
2018-19 |
6750 |
179 |
प्राजक्ता समाधान गावंडे |
फुटबॉल |
14 वर्ष मुली |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
तृतीय |
2018-19 |
6750 |
180 |
स्नेहल शिवाजी किलबीले |
फुटबॉल |
14 वर्ष मुली |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
तृतीय |
2018-19 |
6750 |
181 |
नेहा सुखदेव जाधव (राखीव) |
4 X 400 मी. रिले |
19 वर्ष मुली |
विद्या विकास विद्यालय, कोलवड |
सहभाग |
2018-19 |
3750 |
182 |
ओम गु. बायस्कर |
क्रिकेट |
19 वर्ष मुले |
श्री गजानन महाराज इंग्लीश स्कुल, शेगांव |
सहभाग |
2018-19 |
३७५० |
183 |
तन्मय रोशन महाजन |
सॉफ्टबॉल |
17 वर्ष मुले |
स्कुल ऑफ स्कॉलर्स, मलकापुर |
उर्वरित व्दितीय |
2018-19 |
2200 |
184 |
निखील सुनिल बर्डे |
तलवारबाजी |
14 वर्ष मुले |
आदर्श विद्यालय, चिखली |
तृतीय |
2019-20 |
6750 |
185 |
दिपक संजय जाधव |
डॉजबॉल |
17 वर्ष मुले |
श्री शिवाजी विद्यालय, चिखली |
प्रथम |
2019-20 |
11250 |
186 |
प्रांजल अशोक पवार |
बेसबॉल |
14 वर्ष मुली |
स्कुल ऑफ स्कॉलर्स, मलकापुर |
सहभाग |
2019-20 |
3750 |
187 |
यश चं. दिखोळकर |
बॉलबॅडमिंटन |
17 वर्ष मुले |
लि.भो. चांडक विद्यालय, मलकापुर |
सहभाग |
2019-20 |
3750 |
188 |
रोहन दिलीप सगडे |
बॉलबॅडमिंटन |
19 वर्ष मुले |
म्युन्सिपल ज्यु. कॉलेज, मलकापुर |
सहभाग |
2019-20 |
3750 |
189 |
यश मनोज उगले |
धनुर्विद्या |
14 वर्ष मुले |
शारदा ज्ञानपीठ, बुलडाणा |
व्दितीय |
2019-20 |
8950 |
190 |
उज्वल भरत ओळेकर |
धनुर्विद्या |
14 वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर, बुलडाणा |
तृतीय |
2019-20 |
6750 |
191 |
प्रथमेश समाधान जवकार |
धनुर्विद्या |
17 वर्ष मुले |
पृ. चव्हाण ज्यु. आर्टस् ॲण्ड सायन्स कॉलेज, निमकव्हळा |
प्रथम |
2019-20 |
11250 |
192 |
प्रथमेश समाधान जवकार |
धनुर्विद्या |
17 वर्ष मुले |
पृ. चव्हाण ज्यु. आर्टस् ॲण्ड सायन्स कॉलेज, निमकव्हळा |
प्रथम |
2019-20 |
11250 |
193 |
स्वामी सुधाकर दळवी |
धनुर्विद्या |
17 वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर, बुलडाणा |
प्रथम |
2019-20 |
11250 |
194 |
श्रीराज राजेश राजुरकर |
धनुर्विद्या |
19 वर्ष मुले |
रा. शाहु क.महा. देऊघाट ता.जि. बुलडाणा |
प्रथम |
2019-20 |
11250 |
195 |
जयश्री कैलास शेटे |
वुशु |
17 वर्ष मुली |
श्री गजानन महाराज इंग्लीश स्कुल, शेगांव |
सहभाग |
2019-20 |
3750 |
196 |
ओम रविंद्र काकड |
सॉफ्टटेनिस |
17 वर्ष मुले |
आदर्श आर्टस्, कॉमर्स आणि सायन्स कॉलेज, सिनगांव ज. |
तृतीय |
2019-20 |
6750 |
197 |
खुशी मिलींद पाचपांडे |
सॉफ्टबॉल |
14 वर्ष मुली |
स्कुल ऑफ स्कॉलर्स, मलकापुर |
तृतीय |
2019-20 |
6750 |
198 |
आर्यन मंजेश मुंढे |
रोलबॉल |
14 वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर आणि ज्यु. कॉलेज, बुलडाणा |
व्दितीय |
2019-20 |
8950 |
199 |
अभिजीत संजय बकाल |
रोलबॉल |
14 वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर आणि ज्यु. कॉलेज, बुलडाणा |
व्दितीय |
2019-20 |
8950 |
200 |
गौरवसिग इं. जाधव |
हॅण्डबॉल |
19 वर्ष मुले |
राजर्षी शाहु हायस्कुल, धाड ता.जि. बुलडाणा |
सहभाग |
2019-20 |
3750 |
201 |
शिवम कैलास दिवथाने |
फुटबॉल |
14 वर्ष मुले |
सहकार विद्या मंदीर, बुलडाणा |
सहभाग |
2019-20 |
3750 |
202 |
वैष्णवी विजय पवार |
फुटबॉल |
14 वर्ष मुली |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2019-20 |
3750 |
203 |
गौरवसिग इं. जाधव |
फुटबॉल |
14 वर्ष मुली |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2019-20 |
3750 |
204 |
गौरवसिग इं. जाधव |
फुटबॉल |
17 वर्ष मुली |
प्रबोधन विद्यालय, बुलडाणा |
सहभाग |
2019-20 |
3750 |